Kuwa Mtangazaji

Je! Ungependa kupata pesa za ziada? Jiunge na yetu Kuwa Programu ya Kukuza leo na upate 10% tume juu ya mauzo yote unayotupata. Hii inaweza kutoka kwa wateja ambao huja kupitia kiunga chako cha ushirika.

    Jinsi gani kazi?

    Unachohitajika kufanya ni kujiandikisha hapa: https://thekdom.refersion.com/

    Mara tu utakapojiandikisha, utakuwa umeingia! Kila uuzaji utakaozalisha kwa duka yetu utakuwa 10% mfukoni mwako, unaofuatiliwa moja kwa moja kupitia mfumo wetu wa ushirika.

    Ikiwa una maswali yoyote, tafadhali usisite kuwasiliana nasi kwa Ushirika@TheKdom.com

    Anza leo na anza kupata pesa!